ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : รูปเต็มๆ ทุกเดือน ทุกหน้า Beaglegang Calendar 2012
Beagle Gang :: We all love a little monster > Beagle Gang Market > Beagle Gang Market
staff
มาตามคำเรียกร้องค่ะ..หลายๆ ท่านบางคนไม่ได้เลี้ยงเบีเกิ้ล ต้องการสั่งซื้อ
อยากเห็นหน้าตาเต็มๆ จัดให้นะคะ

จัดทำแบบมีคุณภาพ และตั้งใจมากๆ เพื่อสมาชิก และเพื่อนๆ ที่ชื่นชอบน้องหมาสายพันธ์บีเกิ้ลค่ะ

ราคาเล่มละ 195 บาท
1-2 เล่ม ค่าจัดส่ง 30 บาท (ค่ากล่อง + ค่าส่ง)
3-4 เล่ม ค่าจัดส่ง 45 บาท (ค่ากล่อง + ค่าส่ง)
5-6 เล่ม ค่าจัดส่ง 60 บาท (ค่ากล่อง + ค่าส่ง)
7-8 เล่ม ค่าจัดส่ง 75 บาท (ค่ากล่อง + ค่าส่ง)
8-9 เล่ม ค่าจัดส่ง 90 บาท (ค่ากล่อง + ค่าส่ง)

เลขที่บัญชีนะคะ ธนาคารไทยพาณิชย์ ชื่อ อารยา วาริชวัฒนะ
357-242851-2 สะสมทรัพย์

staff
ต่อค่ะ

โปสการ์ดใบละ 5 บาทค่ะ

โมจิ & ดังโหงะ
อิอิ น่ารักโพดๆ
newyear
น่ารักมากคะแล้วสั่งได้เลยหรือเปล่าคะอยากได้อ่ะคะ...อิอิ
โมจิ & ดังโหงะ
QUOTE (newyear @ Sep 27 2011, 01:36 PM) *
น่ารักมากคะแล้วสั่งได้เลยหรือเปล่าคะอยากได้อ่ะคะ...อิอิ

ได้เลยจ้า...
เชื่อแระ น้องเบียร์ตกข่าว ห้าๆ
newyear
QUOTE (โมจิ & ดังโหงะ @ Sep 27 2011, 08:50 PM) *
ได้เลยจ้า...
เชื่อแระ น้องเบียร์ตกข่าว ห้าๆ

แหะๆๆๆก้อม่ะค่อยได้เข้ามาเลยหนิค่ะพี่องุ่นเลยตก(เหว)ข่าวไปบ้างอ่ะคะ
งั้นน้องเอาปฏิทิน 1
การ์ด 2 ใบคะ ทั้งหมดน่าจะม่ะเกิน 250 นะคะแล้วโอนเลยหรือยังไงคะ อิอิ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิกที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2019 Invision Power Services, Inc.