ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
 ต้องการซื้อ บีเกิ้ล บางแสน ชลบุรี
  NaYinG
โพสต์ Feb 3 2011, 05:58 PM
โพสต์ #1

Newbie
*

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 264

อยากได้ บีเกิ้ล บางแสน ชลบุรี

086-5616670
Go to the top of the page

+Quote Post
  โมจิ & ดังโหงะ
โพสต์ Feb 4 2011, 08:33 PM
โพสต์ #2

Advanced Member

กลุ่ม : Beagle'STAFF
จาก : ngam wong wan
หมายเลขสมาชิก : 4

เอ่อ..หมายถึงว่า .. อยากหาฟาร์มบีเกิ้ลที่อยู่บางแสน หรอคะ

+Quote Post
  be-boyy
โพสต์ Feb 5 2011, 09:53 PM
โพสต์ #3

Newbie
*

จาก : ศรีราชา
หมายเลขสมาชิก : 273

ผมสมาชิกใหม่ครับ อยากรู้เหมือนกัน อยากเลี้ยงน้องบีเกิ้ลครับ แถวชลบุรี ศรีราชาก้ดีครับ

+Quote Post
  KIKI
โพสต์ Feb 5 2011, 10:17 PM
โพสต์ #4

จาก : รามา II
หมายเลขสมาชิก : 8

งงกะคำถามจังเลย ค่ะ

แสดงว่าอยากเลี้ยงบีเกิ้ล แต่ถ้าฟาร์มที่เราต้องการ และไว้ใจดีๆ เค้าก็มีบริการส่งนะค่ะ ถ้าได้แล้วมาโพสน้องโชว์ด้วยนะค่ะ

+Quote Post
โพสต์ Feb 5 2011, 10:20 PM
โพสต์ #5

QUOTE (be-boyy @ Feb 5 2011, 09:53 PM) *
ผมสมาชิกใหม่ครับ อยากรู้เหมือนกัน อยากเลี้ยงน้องบีเกิ้ลครับ แถวชลบุรี ศรีราชาก้ดีครับ

ฟาร์มแถวๆนั้นพี่ไม่ค่อยรู้เหมือนกันอ่ะ
เด๋วจะลองถามๆให้นะคะ
พอดียังไม่มีเวลามาอัพเดทเรื่องฟาร์มต่างๆเลย
แต่จริงๆ พี่ว่าลองถามฟาร์มทั่วๆไปก็ได้นะ เค้าอาจมีส่งให้ หรือ ว่านัดรับที่ไหนไรยังไง
เพราะบางแสนก็ไ่ม่ไกล
แต่อันดับแรกเลย ..

-ศึกษานิสัยของบีเกิ้ลหรือยัง (อันนี้สำคัญมากกกกกกกกกกกก )
-งบที่เท่าไร
-และสีที่ต้องการ

ไม่ต้องรีบร้อนเลือกซื้อนะคะ เอาที่ถูกใจจริงๆ
และไม่แนะนำให้ซื้อตามงานต่างๆ หรือ ตามตลาดนัด เพราะเราอาจต้องจ่ายค่ารักษาแพงกว่าค่าตัวเค้าอีก

+Quote Post
  be-boyy
โพสต์ Feb 5 2011, 10:20 PM
โพสต์ #6

Newbie
*

มีที่ไหน ที่พอจะแนะนำได้บ้างไมครับ

+Quote Post
  สีน้ำ
โพสต์ Feb 6 2011, 10:37 AM
โพสต์ #7

Member
**

จาก : Pattaya
หมายเลขสมาชิก : 50

อยู่ที่ชลบุรีเหมือนกันค่ะ แต่หาน้องหมาจากฟาร์มกรุงเทพ ขับรถไปรับเองเสียเวลาหน่อยแต่คุ้ม แต่บางฟาร์มเค้ามีส่งให้นะคะ ซื๊อตามที่พี่องุ่นแนะนำอย่าซื๊อตามตลาดนัด น้องหมาอาจจะติดโรคมาได้ สีน้ำที่ไปรับมาอายุ2เดือนตอนนี้5เดือนแล้วยังไม่เคยป่วยเลยแข็งแรงมากๆซนมากๆด้วย ค่อยๆหาแล้วจะเจอที่ถูกใจค่ะอย่าใจร้อนค่ะและศึกษานิสัยเค้าด้วยจะได้ไม่มีปัญหาจ๊ะ (IMG:style_emoticons/default/cool.gif) (IMG:style_emoticons/default/cool.gif)

+Quote Post
  be-boyy
โพสต์ Feb 6 2011, 07:13 PM
โพสต์ #8

Newbie
*

ครับ ขอบคุณครับ ตอนนี้ก้หาข้อมูล ตามเวปไปเรื่อยๆครับ อร๊ากกก แต่กะลังจะทนความน่ารักของเขาไม่ไหว 5555+
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

+Quote Post
  KIKI
โพสต์ Feb 6 2011, 08:06 PM
โพสต์ #9

จาก : รามา II
หมายเลขสมาชิก : 8

QUOTE (be-boyy @ Feb 6 2011, 07:13 PM) *
ครับ ขอบคุณครับ ตอนนี้ก้หาข้อมูล ตามเวปไปเรื่อยๆครับ อร๊ากกก แต่กะลังจะทนความน่ารักของเขาไม่ไหว 5555+
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

แล้วจะรู้ค่ะว่าลิงสิงเป็นยังไง โฮ๊ะๆๆๆ

+Quote Post
โพสต์ Feb 7 2011, 06:41 AM
โพสต์ #10

QUOTE (สีน้ำ @ Feb 6 2011, 10:37 AM) *
อยู่ที่ชลบุรีเหมือนกันค่ะ แต่หาน้องหมาจากฟาร์มกรุงเทพ ขับรถไปรับเองเสียเวลาหน่อยแต่คุ้ม แต่บางฟาร์มเค้ามีส่งให้นะคะ ซื๊อตามที่พี่องุ่นแนะนำอย่าซื๊อตามตลาดนัด น้องหมาอาจจะติดโรคมาได้ สีน้ำที่ไปรับมาอายุ2เดือนตอนนี้5เดือนแล้วยังไม่เคยป่วยเลยแข็งแรงมากๆซนมากๆด้วย ค่อยๆหาแล้วจะเจอที่ถูกใจค่ะอย่าใจร้อนค่ะและศึกษานิสัยเค้าด้วยจะได้ไม่มีปัญหาจ๊ะ (IMG:style_emoticons/default/cool.gif) (IMG:style_emoticons/default/cool.gif)

ถูกต้องเลยก๊าบบบ

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

eXTReMe Tracker
ไม่มีภาพประกอบ IPB Thai v1.236.Fx1: 22nd October 2014 - 10:00 AM
Beagle Gang - License by Beagle Gang
counter on tumblr