ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
 รบกวนหาบ้านให้น้องบีเกิ้ล 6 ปีครับ
  avisatem
โพสต์ Oct 23 2012, 09:51 PM
โพสต์ #1

Newbie
*

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 3,292

รบกวนหาบ้านให้น้องครับ

เป็นบีเกิ้ลแท้เพศชาย หนักประมาณ 12-15 กิโล แข็งแรง อายุ 6 ปี พอดีที่บ้านมีเหตุจำเป็นจริงๆครับ
เป็นสุนัขที่ติดคนมาก ตอนเด็กๆดื้อมา่ก ตอนนี้นิ่งมากแล้ว ไม่มีความดุแม้แต่น้อย (ไม่สามารถเฝ้าบ้านได้)
สิ่งที่อยากให้ทราบคือเค้าไม่สามารถอยู่ตัวเดียวที่บ้านได้ (เพราะติดคน) ไม่ได้ต้องการคนเล่นด้วย แต่แค่อยากให้มีคนอยู่ใกล้ๆ ถ้าอยู่คนเดียวจะพยายามหาทางออก แล้วก็หอนดังๆในที่สุด แต่คิดว่าน่าจะเป็นๆบางช่วง แล้วอีกอย่างคือไม่กลัวรถ เลี้ยงในหมู่บ้านมาตลอดเลยไม่เป็นไร
เลี้ยงมาเองต้องแต่เด็ก กินอาหารเม็ด Tiffany มาตลอด ไม่ขับถ่ายหนักในบ้าน เพราะผมจะพาออกไปเดินตลอด แล้วเค้าจะถ่ายนอกบ้าน

ถ้าเป็นไปได้อยากหาคนที่มีคนอยู่บ้านตลอด (เป็นพี่เลี้ยง แม่บ้าน คนสูงอายุได้หมด) ไม่ต้องการพิ้นที่เยอะ และมีเพื่อนให้เค้าซักตัวเล่นด้วย

ถ้าสนใจยังไงโทรมาคุยกันได้ครับ 081 7334784 ชื่อนัทครับ (avisatem@yahoo.com) อยู่ กทม ขอบคุณครับ
Go to the top of the page

+Quote Post
  kaset
โพสต์ Oct 30 2012, 08:58 PM
โพสต์ #2

Newbie
*

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 3,379

คุณนัทคะ

ไม่ทราบว่าน้องเกิ้ลมีบ้านรึยังคะ

ที่บ้านมีเกิลสาวตัวนึง อยากได้เพื่อนให้น้องเกิลที่บ้านค่ะ

ที่ครอบครัวก็จะมีลุง ป้า กับเด็กๆ อยู่บ้านตลอดค่ะ (เป็นบ้านพี่สาว)

เด็กๆชอบเล่นกับเจ้าเกิ้ลมาก

อยากได้เกิลมาอุปการะจริงๆค่ะ

ถ้าอย่าไงติดต่อมานะคะ จะโทรไปก็เกรงใจ มันก็มืดแล้ว

080-8211253 หรือ chutimat@betagro.com ก็ได้ค่ะ

+Quote Post
  staff
โพสต์ Nov 8 2012, 11:58 AM
โพสต์ #3

Advanced Member

กลุ่ม : Root Admin
หมายเลขสมาชิก : 3

น้องได้บ้านเรียบร้อยแล้วอ่ะค่ะ ขอบคุณมากๆนะคร๊า

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

eXTReMe Tracker
ไม่มีภาพประกอบ IPB Thai v1.236.Fx1: 11th December 2018 - 07:56 PM
Beagle Gang - License by Beagle Gang
counter on tumblr