ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
 หมาน้อย เข้ากับตัวอื่นไม่ได้แต่ชอบเล่นกับแมว
  Bankbong....Vet
โพสต์ Sep 1 2012, 11:00 AM
โพสต์ #1

Newbie
*

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 2,988

เจ้า บีเกิ้ลของผม เวลาพาออกไปวิ่ง แล้วพอมีหมาของเพือนมาเล่นด้วย มันก็จะกลัวหรือไม่ก็จะเห่าเค้าก่อน พอเห่ามากๆ หมาของเพื่อนจากไม่เห่าก็จะเห่าใส่แล้วก็ จะเริ่มแยกเขี้ยวใส่กัน ผมกระตุก หลายรอบแต่ไม่ได้ผลเลยครับ ทำยังไงดี แต่เวลา เจ้าบีเกิ้ลผมเจอแมว มันชอบมาก เข้าไปเล่นด้วยไม่เห่าไม่กัดอะไรเลย ครับ ตอนนี้มันอายุได้ 4 เดือนแล้วคับ ผมควรฝึกยังไงดี
Go to the top of the page

+Quote Post
  staff
โพสต์ Sep 2 2012, 04:44 PM
โพสต์ #2

Advanced Member

กลุ่ม : Root Admin
หมายเลขสมาชิก : 3

แมวนี่อยู่กะเค้ามาตั้งแต่วันแรกที่เข้าบ้านป่าวคะ ...
ถ้าใช่ ก็เป็นไปได้เค้าคิดว่า เค้าเป็นพวกเดียวกับแมวไปแว้วค่ะ
แต่ถ้าไม่ใช่ คงต้องให้เวลาเค้านิดนึง
ให้เค้าค่อยๆดมกัน และ พยายามให้เจอเพศตรงข้ามกันก่อน เพื่อเค้าจะได้ไม่มีปัญหา
พาเค้าไปเจอหมาตัวอื่นบ่อยๆ
พี่ตอบให้ลำบากเหมือนกันค่ะ เพราะไม่ทราบลักษณะการเลี้ยงดูอ่ะค่ะ

+Quote Post
  dumptop
โพสต์ Oct 26 2012, 10:45 AM
โพสต์ #3

Advanced Member

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 2,932

เค้าอาจจะคลุกคลีแต่กับแมวรึป่าวว

gclub sbobet M3Bet livescore holiday palace gclub คาสิโนออนไลน์ คาสิโนออนไลน์คาสิโนออนไลน์ sbobet gclub

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

eXTReMe Tracker
ไม่มีภาพประกอบ IPB Thai v1.236.Fx1: 18th October 2019 - 08:59 PM
Beagle Gang - License by Beagle Gang
counter on tumblr