ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
 ♥!!Momoji ขอรายงานตัวคร่า!!♥
  II-Mimomoji-II
โพสต์ Dec 8 2011, 10:57 PM
โพสต์ #1

Newbie
*

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 2,305

สวัสดีค่ะ นู๋เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ เพิ่งสมัครเมื่อกี้เอง เเหะๆๆ (IMG:style_emoticons/default/biggrin.gif)

น้องชื่อ โมโมจิ (ตั้งมาจากการ์ตูนเรื่องหนึ่ง)

เพศ หญิง อายุเพิ่ง 2 เดือน กับอีก 6 วันค่ะ

เพิ่งซื้อเจ้าตัวนี้มาเลี้ยง ซนมากเลยค่ะ (ตัวอื่นเป็น อเมริกัน พิทบูล กับ อาเซเชียนค่ะ)

ห้องนี้เละตลอดเลยค่ะ ซนมากมาย

แต่ก็มีความสุขค่ะ กว่าจะตัดสินใจซื้อได้ อ่านหนังสือเกี่ยวกับพันธุ์บีเกิ้ลเป็นเล่มๆ ปวดตามากเลย

อิอิ ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะค่ะ
(IMG:style_emoticons/default/cool.gif)

(IMG:http://imagehost.thaibuzz.com/il/lmoji.jpg)
Go to the top of the page

+Quote Post
  โมจิ & ดังโห...
โพสต์ Dec 9 2011, 04:50 PM
โพสต์ #2

Advanced Member

กลุ่ม : Beagle'STAFF
จาก : ngam wong wan
หมายเลขสมาชิก : 4

ยินดีต้อนรับน้องโมโมจิคร่าาา
ดีมากๆเลยจ้าที่ศึกษามาก่อนที่จะเลี้ยงจ้า

+Quote Post
  dumptop
โพสต์ Jun 3 2012, 11:35 AM
โพสต์ #3

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 2,932

น้องน่ารักกก

gclub sbobet M3Bet livescore holiday palace gclub คาสิโนออนไลน์ คาสิโนออนไลน์

+Quote Post
  staff
โพสต์ Jun 3 2012, 02:37 PM
โพสต์ #4

กลุ่ม : Root Admin
หมายเลขสมาชิก : 3

ม๊วฟ..น่ารักที่สุด ยินดีต้อนรับค่า

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

eXTReMe Tracker
ไม่มีภาพประกอบ IPB Thai v1.236.Fx1: 11th December 2019 - 09:23 AM
Beagle Gang - License by Beagle Gang
counter on tumblr