ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
 อยากให้ช่วยเลือกน้องหน่อยค่ะ พอดีกำลังตัดสินใจจะซื้อ
  oaoaka
โพสต์ Jun 30 2013, 04:47 PM
โพสต์ #1

Newbie
*

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 6,570

พอดีเจอเฟซขายบีเกิ้ลของ monodog kennel คอกใหม่น้องเค้าเปิดจองอยู่ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอาตัวไหนดี ดูไม่เป็นอ่าค่ะ อยากให้เพื่อนๆ ช่วยเลือกให้หน่อยค่ะ เป็นสุนัขตัวแรกที่จะเลี้ยงเลยอยากได้ที่ดีๆไปเลย สนใจแต่ตัวผู้นะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
Go to the top of the page

+Quote Post
  staff
โพสต์ Jul 1 2013, 05:58 PM
โพสต์ #2

Advanced Member

กลุ่ม : Root Admin
หมายเลขสมาชิก : 3

QUOTE(oaoaka @ Jun 30 2013, 04:47 PM) *
พอดีเจอเฟซขายบีเกิ้ลของ monodog kennel คอกใหม่น้องเค้าเปิดจองอยู่ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอาตัวไหนดี ดูไม่เป็นอ่าค่ะ อยากให้เพื่อนๆ ช่วยเลือกให้หน่อยค่ะ เป็นสุนัขตัวแรกที่จะเลี้ยงเลยอยากได้ที่ดีๆไปเลย สนใจแต่ตัวผู้นะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

เอ่อ ... แอดมิน ว่า ลองดูฟาร์มอื่นก่อนดีมั้ยคะ หรือ ลองเข้าไปดูในเพจ ค่ะ หรือ จะโทรมาหาพี่ก็ได้ค่ะ 0816405511

(เพราะหลายๆฟาร์ม ที่เค้าไม่ได้บรีดเอง แต่ไปรับหมามาขายอีกทีนุึงค่ะ)

+Quote Post
  staff
โพสต์ Jul 1 2013, 06:26 PM
โพสต์ #3

Advanced Member

กลุ่ม : Root Admin
หมายเลขสมาชิก : 3

https://www.facebook.com/media/set/?set=a.1...3357&type=3

ลองเข้าไปดูนะคะ

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

eXTReMe Tracker
ไม่มีภาพประกอบ IPB Thai v1.236.Fx1: 21st November 2017 - 12:27 AM
Beagle Gang - License by Beagle Gang
counter on tumblr