ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
 น้องบีเกิ้ลเป็นเรื้อนเปียกครับช่วยที
  mod960
โพสต์ Mar 30 2012, 10:01 PM
โพสต์ #1

Member
**

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 1,295

น้องบีเกิ้ลเพศผู้อายุ 10 เดือนเป็นเรื้อนเปียกครับรบกวนขอวิธีรักษาหน่อยครับ
พาไปหาหมอหมอก็รักษาเค้าตามอาการไม่หายสักที่ครับเป็นมาจะห้าเดือนแล้ว
รบกวนขอสูตรอาหารสดและวิธีการดูแลเค้าหน่อยครับหรือใครมีวีธีไหนช่วยบอกที่ครับ
Go to the top of the page

+Quote Post
  staff
โพสต์ Mar 30 2012, 10:12 PM
โพสต์ #2

Advanced Member

กลุ่ม : Root Admin
หมายเลขสมาชิก : 3

โห.. 5 เดือนแล้วยังไม่หายอีกหรอคะ
รักษาอยู่ที่ไหนอ่ะคะ
ลองเปลี่ยนหมอท่านอื่นบ้างยังคะ
ถ้าไม่หายควรเปลี่ยนหมอรักษาดูนะคะ เผื่อดีขึ้น
เด๋วพี่จะลองไปถามให้นะคะ

+Quote Post
  staff
โพสต์ Mar 30 2012, 10:17 PM
โพสต์ #3

กลุ่ม : Root Admin
หมายเลขสมาชิก : 3

ลองดูรายชื่อหมอผู้เชี่ยวชาญแต่ละด้าน แล้วลองโทรไปนะคะ

http://beaglegang.com/board/index.php?showtopic=3

+Quote Post
  น้อยหน่า มะพร้าว...
โพสต์ Apr 1 2012, 03:19 PM
โพสต์ #4

กลุ่ม : Beagle'STAFF
จาก : บางใหญ่ นนทบุรี
หมายเลขสมาชิก : 49

แนะนำให้ปรึกษาคุณหมอเฉพาะทางดูนะคะ เพราะเป็นมานานแล้ว

อาจต้องมีการปรับยาหรือเปลี่ยนยาให้เฉพาะกับเค้ามากขึ้น

และหากมีปัญหาผิวหนังอื่นๆแทรกซ้อน เช่น ติดเชื้อยีสต์ อาจต้องทำการรักษาควบคู่กันไปด้วยเลยค่ะ

+Quote Post
  loveyourdog
โพสต์ Aug 21 2012, 04:21 PM
โพสต์ #5

Newbie
*

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 3,058

ถ้าสนใจ แชมพู+สเปรย์ สำหรับรักษาเรื้อนเปียก ประกอบการรักษาของคุณหมอ ติดต่อได้นะค่ะ anupha.bkk@gmail.com

(IMG:http://image.free.in.th/z/ix/pezzio.jpg)

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

eXTReMe Tracker
ไม่มีภาพประกอบ IPB Thai v1.236.Fx1: 23rd October 2019 - 09:56 PM
Beagle Gang - License by Beagle Gang
counter on tumblr